Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | NB7VQ14MMNHTBG |
| LIXINC Part # | NB7VQ14MMNHTBG |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / saa - buffers ya saa, madereva |
| Maelezo | IC CLK BUFFER 1:4 8.5GHZ 16QFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | NB7VQ14MMNHTBG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | NB7VQ14MMNHTBG |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / saa - buffers ya saa, madereva |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | GigaComm™ |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Fanout Buffer (Distribution), Multiplexer |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:4 |
| tofauti - pembejeo: pato: | Yes/Yes |
| pembejeo: | CML, LVDS, LVPECL |
| pato: | CML |
| frequency - max: | 8.5 GHz |
| voltage - ugavi: | 1.71V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-QFN (3x3) |
| CDCLVP111RHBR | IC CLK BUFFER 1:10 3.5GHZ 32QFN | 6287 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMK00804BPWR | LOW SKEW MULTIPLEXED FANOUT BUFF | 4197 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZL40293LDF1 | DB2000Q BUFFER WITH ULTRA LOW JI | 2816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7B9945V-2AC | PLL BASED CLOCK DRIVER | 2251 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8SLVS1118NLGI | FANOUT BUFFER | 1252454 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6957IMS-3#PBF | IC CLK BUFFER DVR 1:2 12MSOP | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HMC720LP3E | IC CLOCK BUFFER 1:2 16SMT | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY100EP111UTG-TX | IC CLK BUFFER 2:10 3GHZ 32TQFP | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI6C10804WEX | IC CLK BUFFER 1:4 180MHZ 8SOIC | 15207 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI49FCT32803QE | IC CLK BUFFER 1:7 133MHZ 16QSOP | 177126 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC100EP210SMNR4G | LOW SKEW CLOCK DRIVER, 100E SERI | 17032 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 542MLFT | IC CLK BUFFER 1:2 156MHZ 8SOIC | 3940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 85314BMI-01LFT | IC CLK BUFFER 2:5 700MHZ 20SOIC | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10899 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $10.35000 | $10.35 |
| 100 | $7.83200 | $783.2 |
| 300 | $7.48000 | $2244 |
| 500 | $6.82000 | $3410 |
| 1000 | $5.94000 | $5940 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.