Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SI5330M-A00231-GM |
| LIXINC Part # | SI5330M-A00231-GM |
| Mtengenezaji | Silicon Labs |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / saa - buffers ya saa, madereva |
| Maelezo | IC CLK BUFFER 1:4 250MHZ 24QFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SI5330M-A00231-GM Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SI5330M-A00231-GM |
| Chapa: | Silicon Labs |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / saa - buffers ya saa, madereva |
| Mtengenezaji: | Silicon Labs |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Fanout Buffer (Distribution), Translator |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:4 |
| tofauti - pembejeo: pato: | No/Yes |
| pembejeo: | CMOS, HSTL, LVTTL, SSTL |
| pato: | HCSL |
| frequency - max: | 250 MHz |
| voltage - ugavi: | 1.71V ~ 3.63V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-QFN (4x4) |
| 49FCT3805BSOG8 | IC CLOCK BUFFER 1:5 20SOIC | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT74FCT810CTQG8 | IC CLK BUFFER 1:5 100MHZ 20QSOP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI49FCT3807HE | IC CLK BUFFER 1:10 50MHZ 20SSOP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS551MT | IC CLK BUFFER 1:4 160MHZ 8SOIC | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8532AKI-31LFT | IC FANOUT BUFF LVPECL 16VFQFN | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS2304NZG-1T | IC CLK BUFFER 1:4 140MHZ 8TSSOP | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PL130-09QI | IC CLK BUFFER 1:1 1MHZ 33QFN | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 95V157AG | IC CLK BUF 1:10 233MHZ 48TSSOP | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC9448ACR2 | IC CLK BUFFER 1:12 350MHZ 32TQFP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PL130-58SC | IC CLK BUFFER 1:1 266MHZ 8SOIC | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5T93GL16NLGI | IC CLK BUF 2:16 650MHZ 52VFQFPN | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY89832UMI-TR | IC CLK BUFFER 1:4 2.5GHZ 16MLF | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT49FCT3805DQI | IC CLK BUFFER 1:5 166MHZ 20QSOP | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10828 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.