Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ADF4106BCPZ |
| LIXINC Part # | ADF4106BCPZ |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | IC PLL FREQ SYNTHESIZER 20LFCSP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ADF4106BCPZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ADF4106BCPZ |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Clock/Frequency Synthesizer (RF) |
| pl: | Yes |
| pembejeo: | CMOS, TTL |
| pato: | Clock |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 2:1 |
| tofauti - pembejeo: pato: | Yes/No |
| frequency - max: | 6GHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 2.7V ~ 3.3V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-WFQFN Exposed Pad, CSP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-LFCSP-WQ (4x4) |
| CY7B994V-2BBXIT | PLL BASED CLOCK DRIVER, 7B SERIE | 1908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7B9950AXI | PLL BASED CLOCK DRIVER, 7B SERIE | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMX2531LQE1515E/NOPB | IC PLL FREQ SYNTH W/VCO 36WQFN | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY22800KFXC | CLOCK GENERATOR, 200MHZ PDSO8 | 1074 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335D-B05620-GMR | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY2308SXI-2T | PLL BASED CLOCK DRIVER, 2308 SER | 3380 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY28330OC | PROCESSOR SPECIFIC CLOCK GENERAT | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5347A-B-GMR | IC CLK BUFFER PLL 64QFN | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY22381SXI-146T | IC CLOCK GENERATOR | 3402 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335B-B08106-GMR | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5332B-D-GM1 | IC CLK GEN INTEGER/FRACT 32QFN | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335D-B02397-GM | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY25100SXC-048T | CLOCKS | 1059 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11345 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.18000 | $6.18 |
| 10 | $5.54836 | $55.4836 |
| 490 | $4.31309 | $2113.4141 |
| 980 | $3.87013 | $3792.7274 |
| 1470 | $3.26396 | $4798.0212 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.