Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ASM3P2872AF-06OR |
| LIXINC Part # | ASM3P2872AF-06OR |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | CLOCK GENERATOR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ASM3P2872AF-06OR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ASM3P2872AF-06OR |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Frequency Modulator, Spread Spectrum Clock Generator |
| pl: | Yes |
| pembejeo: | Crystal |
| pato: | CMOS |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:1 |
| tofauti - pembejeo: pato: | No/No |
| frequency - max: | 30MHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-23-6 Thin, TSOT-23-6 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-TSOP |
| SI5350A-B05242-GMR | IC ANY FREQ ANY OUT XTAL 20QFN | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335B-B06102-GMR | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335D-B08674-GM | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5350A-B05598-GT | IC ANY FREQ ANY OUT XTAL 10MSOP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5332D-D-GM1 | IC CLK GEN INTEGER MODE 32QFN | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335B-B07872-GM | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CYFCT399ATSOC | CLOCKS | 3343 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCS1P2192AG-08SR | VIDEO CLOCK GENERATOR | 20806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W312-02H | PROGRAMMABLE OVERCLOCK SOLUTION | 19306 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 2308-1HPGG8 | IC CLK MLTPLR ZDB 1:8 16TSSOP | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335D-B06722-GMR | IC 4OUT ANY FREQ <200MHZ 24QFN | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P5P2308AF-1H16SR | PLL CLOCK DRIVER | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CDC906PWR | IC 2:6PLL SYNTH/MULT/DIV 20TSSOP | 920 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 49142 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.20000 | $1.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.