Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 1526GLF |
| LIXINC Part # | 1526GLF |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | IC VIDEO CLK SYNTHESIZER 16TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 1526GLF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 1526GLF |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Clock/Frequency Synthesizer, Frequency Generator |
| pl: | Yes with Bypass |
| pembejeo: | LVTTL |
| pato: | LVCMOS |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:1 |
| tofauti - pembejeo: pato: | No/No |
| frequency - max: | 110MHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-TSSOP |
| 9FGV1004C209NBGI | IC CLOCK GENERATOR 24QFN | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 9FGV1002C201NBGI | IC CLOCK GENERATOR 24QFN | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 9DS800AGLF | IC CLK SPREAD INJECTION 48TSSOP | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSC400-1111Q0121KE2T | MEMS OSCILLATOR SMD | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8633AF-01LF | IC BUFFER ZD 2-3 LVPECL 28-SSOP | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT23S08-1HPGI8 | IC CLK MULT PLL HI DRV 16-TSSOP | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT2309-1HDC8 | IC CLK BUFFER ZD HI DRV 16-SOIC | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8402010AKILFT | IC CLK GEN 25MHZ 32VFQFN | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 84330CV-01 | IC SYNTHESIZER 700MHZ 28-PLCC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PL685-P8-048OC-R | IC CLK BUFFER LVPECL 16TSSOP | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISPPAC-CLK5312S-01T48I | IC BUFFER FANOUT ISP UNIV 48TQFP | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 844252AG-04LFT | IC CLOCK GENERATOR ETH 16-TSSOP | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS601G-01IT | IC CLOCK MULTIPLIER 16-TSSOP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10877 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.