Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC100LVEP34DT |
| LIXINC Part # | MC100LVEP34DT |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | IC CLOCK GEN ECL 2/4/8 16TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC100LVEP34DT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC100LVEP34DT |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | 100LVEP |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Clock Generator |
| pl: | No |
| pembejeo: | CML, LVDS, NECL, PECL |
| pato: | ECL |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:3 |
| tofauti - pembejeo: pato: | Yes/Yes |
| frequency - max: | 2.8GHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 3.8V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-TSSOP |
| CY7B994V-5AXIT | IC CLK BUFF 18OUT 100MHZ 100LQFP | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8427DY-02LF | IC SYNTHESIZER 500MHZ 32-LQFP | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS409MT | IC PC PERIPHERAL CLOCK 8-SOIC | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PL602-37QC-R | IC CLK BUFFER 800MHZ 16QFN | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT2308-5HPGI8 | IC CLK MLTPLR ZDB 1:8 16TSSOP | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5346A-A-GMR | IC CLK BUFFER PLL 44QFN | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 650R-07ILF | IC NETWORKING CLK SOURCE 20-SSOP | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMX2353SLBX | IC FREQ SYNTH 2.5GHZ 16LAMCSP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1091LUB-025/V+T | IC CLK GEN 25MHZ AUTO 8UMAX | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 9FGV1005C002LTGI | IC CLOCK GENERATOR LGA | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5351C-A-GT | IC CLK GENERATOR 200MHZ 10MSOP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FS6128-07-XTP | IC PLL CLK GEN W/VXCO 8-SOIC | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS348RPT | IC CLK SYNTHESIZER QUAD 20-QSOP | 902 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10995 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.