Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LMX3305SLBX |
| LIXINC Part # | LMX3305SLBX |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | IC PHASE LOCK LOOP TRPL 24LAMCSP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LMX3305SLBX Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LMX3305SLBX |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Phase Lock Loop (PLL) |
| pl: | Yes |
| pembejeo: | CMOS, TTL |
| pato: | CMOS, TTL |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 4:1 |
| tofauti - pembejeo: pato: | No/No |
| frequency - max: | 2.3GHz, 600MHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 2.7V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -30°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-TFQFN, CSP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-CSP (4.5x3.5) |
| ICS650R-21T | IC CLK SOURCE SYSTEM PER 20-SSOP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISPPAC-CLK5520V-01TN100I | IC CLK GEN FANOUT BUFF 100TQFP | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 9FGV1006Q550LTGI8 | IC CLOCK GENERATOR LGA | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI6C2405A-1LE | IC ZERO DELAY CLOCK BUFF 8TSSOP | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT2309B-1HDCG8 | IC CLK BUFFER ZD HI DRV 16-SOIC | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SL2305SI-1H | IC BUFFER 140MHZ 5CH 3.3V 8SOIC | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MK1413SLF | IC AUDIO CLK SOURCE MPEG 8-SOIC | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCS3P25811AG08SR | IC CLOCK GEN 4-32MHZ 8-SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT23S08E-1HDC8 | IC CLK MULT PLL HI DRV 16-SOIC | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 843202AYILF | IC SYNTHESIZER 680MHZ 32-LQFP | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 2305B-1PGGI8 | IC CLK BUFFER ZD 3.3V 8TSSOP | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS650G-40A | IC CLOCK ETHERNET SWITCH 16TSSOP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC92439EIR2 | IC SYNTHESIZER LVPECL 28-PLCC | 906 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10906 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.