Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PL602082UMG-TR |
| LIXINC Part # | PL602082UMG-TR |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | IC CLK SYNTHESIZER DUAL 44QFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PL602082UMG-TR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PL602082UMG-TR |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Discontinued at Digi-Key |
| aina: | - |
| pl: | Yes with Bypass |
| pembejeo: | LVCMOS, Crystal |
| pato: | HCSL |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 2:8 |
| tofauti - pembejeo: pato: | No/Yes |
| frequency - max: | 250MHz |
| kigawanya/kizidisha: | No/No |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 3.465V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 44-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 44-QFN (7x7) |
| 83PN625DKILFT | IC CLK OSC LVPECL 10VFQFN | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 844251BG-14LF | IC CLOCK GENERATOR ETH 8TSSOP | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 9FGV1006A205LTGI8 | IC CLOCK GENERATOR LGA | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS674R-01T | IC DIVIDER USER CONFIG 28-SSOP | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS9170B-01CS08LFT | IC CLK SYNTHESIZER/MULT 8SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS487G-25LF | IC QUAD PLL FOR DTV 16-TSSOP | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SL38000ZCT | IC CLK 4PLL VCXO SSCG 28TSSOP | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY26121KZC-21 | IC SS CLOCK GENERATOR 16-TSSOP | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICS513MLF | IC PLL CLOCK GENERATOR 8-SOIC | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 843004AG-02LFT | IC SYNTHESIZER LVPECL 24-TSSOP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 84330CM-01LF | IC FREQ SYNTHESIZER 28SOIC | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5P49V5923A507NLGI8 | IC CLOCK GEN 24VFQFPN PROGR | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT23S08-3DC | IC CLK MULT PLL STD DRV 16-SOIC | 893 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10930 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.