Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SI5335D-B11016-GM |
| LIXINC Part # | SI5335D-B11016-GM |
| Mtengenezaji | Silicon Labs |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | 4-OUTPUT CLOCK GENERATOR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SI5335D-B11016-GM Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SI5335D-B11016-GM |
| Chapa: | Silicon Labs |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Silicon Labs |
| mfululizo: | MultiSynth™ |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Clock Generator |
| pl: | Yes with Bypass |
| pembejeo: | CMOS, HSTL, SSTL, Clock, Crystal |
| pato: | CML, HCSL, HSTL, LVCMOS, LVDS, LVPECL, SSTL |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:4 |
| tofauti - pembejeo: pato: | Yes/Yes |
| frequency - max: | 200MHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 1.71V ~ 1.98V, 2.25V ~ 2.75V, 2.97V ~ 3.63V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-QFN (4x4) |
| SI5351A-B05568-GT | I2C PROG, ANY FREQUENCY, ANY OUT | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5345B-D10411-GM | IC CLOCK MULTIPLIER ATTENUATOR | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5335B-B09919-GM | IC CLOCK GENERATOR QUAD 24QFN | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5341B-B05471-GM | IC CLOCK GENERATOR PLL | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5351B-B09542-GM | IC CLOCK GENERATOR 20QFN | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5332BC09719-GM3R | IC CLOCK GENERATOR QFN | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5341B-B06167-GMR | IC CLOCK GENERATOR PLL | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5351B-B08038-GM | I2C PROG, ANY FREQUENCY, ANY OUT | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5341D-D10185-GM | IC CLOCK GENERATOR PLL 64QFN | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5344C-D06928-GM | IC CLOCK MULTIPLIER ATTENUATOR | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5345B-D08724-GM | IC CLOCK MULTIPLIER ATTENUATOR | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5341B-D10442-GMR | IC CLOCK GENERATOR PLL 64QFN | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI5344A-D07830-GMR | IC CLOCK MULTIPLIER ATTENUATOR | 949 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10973 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.51493 | $4.51493 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.