Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | DSC400-0133Q0128KI1T |
| LIXINC Part # | DSC400-0133Q0128KI1T |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Maelezo | MEMS OSC AUTO LOWPWR -40C-85C |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | DSC400-0133Q0128KI1T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | DSC400-0133Q0128KI1T |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa / muda - jenereta za saa, plls, synthesizers frequency |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | DSC400 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Clock Generator |
| pl: | Yes |
| pembejeo: | Clock |
| pato: | HCSL, LVCMOS, LVDS, LVPECL |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 2:4 |
| tofauti - pembejeo: pato: | No/Yes |
| frequency - max: | 176.875MHz |
| kigawanya/kizidisha: | Yes/No |
| voltage - ugavi: | 2.25V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-QFN (5x3.2) |
| PI6C49004AAEX | CLOCK GENERATOR TSSOP-56 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5P35023B-601NLGI8 | IC CLOCK GENERATOR 24QFN | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8A34043BNBG8 | IC DPLL/DCO 4CH UNIV 48VFQFPN | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5L35021-001NDGI8 | IC CLOCK GENERATOR 20QFN | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8A34043E-001NBG | IC DPLL/DCO 4CH UNIV 48VFQFPN | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX852BB0030 | IC SYNTH MODULE 38LGA | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5P35023B-005NLGI8 | IC CLOCK GENERATOR 24QFN | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5P35023-121NLGI8 | IC CLOCK GENERATOR 24QFN | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSC400-1111Q0160KE2 | OSC MEMS LOW PWR LVCMOS | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY28419OXC | IC CLOCK SRC CK409B 56SSOP | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5P35021B-160NDGI8 | IC CLOCK GENERATOR 20QFN | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8A34011BAJG | IC PORT SYNCHRONIZER 144CABGA | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 91718BMLF | IC CLOCK MANANGEMENT | 874 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10847 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.