Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 8N4DV85LC-0156CDI8 |
| LIXINC Part # | 8N4DV85LC-0156CDI8 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Maelezo | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 8N4DV85LC-0156CDI8 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 8N4DV85LC-0156CDI8 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | FemtoClock® NG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | VCXO |
| hesabu: | - |
| masafa: | 121.109MHz, 121.109MHz |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 2.625V |
| sasa - ugavi: | 136 mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 6-CLCC |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-CLCC (7x5) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| 8N4SV76LC-0065CDI | IC OSC VCXO 212.5MHZ 6-CLCC | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV76KC-0184CDI | IC OSC VCXO 156.25MHZ 6CLCC | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3Q001KG-0014CDI | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4QV01LG-0054CDI | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4Q001FG-1129CDI8 | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV75BC-0113CDI | IC OSC VCXO 156.25MHZ 6-CLCC | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV75BC-0162CDI8 | IC OSC VCXO 100MHZ 6-CLCC | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NBXSGA008LN1TAG | IC OSC XTAL 161.1328MHZ 6CLCC | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV76AC-0150CDI8 | IC OSC VCXO 100MHZ 6-CLCC | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3QV01KG-0130CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV76AC-0092CDI8 | IC OSC VCXO 148.5MHZ 6-CLCC | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV76KC-0175CDI8 | IC OSC VCXO 100MHZ 6CLCC | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4Q001LG-1118CDI8 | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 811 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10986 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.