Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 8N4Q001FG-0036CDI |
| LIXINC Part # | 8N4Q001FG-0036CDI |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Maelezo | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 8N4Q001FG-0036CDI Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 8N4Q001FG-0036CDI |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | FemtoClock® NG |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Clock Oscillator |
| hesabu: | - |
| masafa: | 100MHz, 125MHz, 250MHz, 312.5MHz |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 2.625V |
| sasa - ugavi: | 155 mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 10-CLCC |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-CLCC (7x5) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| 8N3SV76AC-0163CDI | IC OSC VCXO 81MHZ 6-CLCC | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4Q001EG-1076CDI8 | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3DV85BC-0170CDI8 | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75LC-0108CDI8 | IC OSC VCXO 100MHZ 6-CLCC | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4Q001FG-0124CDI8 | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KA556I | IC OSC TIMER DUAL 14-DIP | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV76AC-0170CDI | IC OSC VCXO 100MHZ 6-CLCC | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3DV85AC-0089CDI | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV76AC-0101CDI | IC OSC VCXO 125MHZ 6-CLCC | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3DV85FC-0177CDI8 | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3QV01EG-0086CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4QV01KG-0037CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV75AC-0111CDI8 | IC OSC VCXO 500MHZ 6-CLCC | 967 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10956 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.