Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 8N4Q001LG-0051CDI |
| LIXINC Part # | 8N4Q001LG-0051CDI |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Maelezo | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 8N4Q001LG-0051CDI Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 8N4Q001LG-0051CDI |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | FemtoClock® NG |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Clock Oscillator |
| hesabu: | - |
| masafa: | 672.1562MHz, 696.4375MHz, 710.3125MHz, 710.3125MHz |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 2.625V |
| sasa - ugavi: | 155 mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 10-CLCC |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-CLCC (7x5) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| 8N3QV01LG-1122CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3Q001EG-1115CDI | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75AC-0182CDI | IC OSC VCXO 644.5313MHZ 6CLCC | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4QV01EG-1129CDI | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV76KC-0031CDI8 | IC OSC VCXO 80MHZ 6-CLCC | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4DV85AC-0119CDI8 | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3Q001FG-0033CDI | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4DV85EC-0098CDI8 | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3QV01EG-0132CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3DV85EC-0005CDI | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4SV75BC-0098CDI8 | IC OSC VCXO 130MHZ 6-CLCC | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3Q001KG-0102CDI | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75LC-0087CDI8 | IC OSC VCXO 161.1328MHZ 6-CLCC | 848 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10991 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.