Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 8N3SV76BC-0086CDI8 |
| LIXINC Part # | 8N3SV76BC-0086CDI8 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Maelezo | IC OSC VCXO 350MHZ 6-CLCC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 8N3SV76BC-0086CDI8 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 8N3SV76BC-0086CDI8 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | saa/muda - vipima saa vinavyoweza kupangwa na viosilasi |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | FemtoClock® NG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | VCXO |
| hesabu: | - |
| masafa: | 350MHz |
| voltage - ugavi: | 2.375V ~ 2.625V |
| sasa - ugavi: | 120 mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 6-CLCC |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-CLCC (7x5) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| 8N3SV75EC-0118CDI | IC OSC VCXO 100MHZ 6-CLCC | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3Q001EG-1064CDI | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4QV01FG-1102CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3DV85KC-0181CDI8 | IC OSC VCXO DUAL FREQ 6-CLCC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75EC-0144CDI | IC OSC VCXO 100MHZ 6-CLCC | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3QV01KG-0148CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4QV01EG-1052CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75LC-0001CDI8 | IC OSC VCXO 125MHZ 6-CLCC | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75EC-0075CDI | IC OSC VCXO 150MHZ 6-CLCC | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N4QV01EG-0092CDI8 | IC OSC VCXO QD FREQ 10CLCC | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3Q001LG-0106CDI8 | IC OSC CLOCK QD FREQ 10CLCC | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV76KC-0082CDI8 | IC OSC VCXO 622.08MHZ 6-CLCC | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8N3SV75AC-0055CDI | IC OSC VCXO 156.25MHZ 6-CLCC | 855 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10903 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.