Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ADS124S08IRHBR |
| LIXINC Part # | ADS124S08IRHBR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upatikanaji wa data - analogi hadi vigeuzi vya dijiti (adc) |
| Maelezo | IC ADC 24BIT SIGMA-DELTA 32VQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ADS124S08IRHBR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ADS124S08IRHBR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upatikanaji wa data - analogi hadi vigeuzi vya dijiti (adc) |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| idadi ya bits: | 24 |
| kiwango cha sampuli (kwa sekunde): | 4k |
| idadi ya pembejeo: | 12 |
| aina ya pembejeo: | Single Ended |
| kiolesura cha data: | SPI |
| usanidi: | MUX-PGA-ADC |
| uwiano - s/h:adc: | 0:1 |
| idadi ya vigeuzi vya a/d: | 1 |
| usanifu: | Sigma-Delta |
| aina ya kumbukumbu: | External, Internal |
| voltage - ugavi, analog: | 2.7V ~ 5.25V |
| voltage - ugavi, digital: | 2.7V ~ 3.6V |
| vipengele: | PGA |
| joto la uendeshaji: | -50°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 32-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 32-VQFN (5x5) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| AD7680BRMZ | IC ADC 16BIT SAR 8MSOP | 2371 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX144AEPA | 2-CHANNEL SERIAL 12-BIT ADC | 1067 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7893AR-2 | 12-BIT SAR SERIAL ADC | 1341 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1092BEEG+ | ADC, SUCCESSIVE APPROXIMATION, 1 | 6236 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7731BRZ | IC ADC 24BIT SIGMA-DELTA 24SOIC | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP3426A7-E/SN | IC ADC 16BIT SIGMA-DELTA 8SOIC | 1114 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADC14L020CIVY | ADC, PROPRIETARY METHOD, 14-BIT, | 1020 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7451BRM-REEL7 | 12-BIT SAR SERIAL ADC | 4930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2224CUK#TRPBF | IC ADC 12BIT PIPELINED 48QFN | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX11332ATJ+ | IC ADC 12BIT SAR 32TQFN | 13327 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADS61JB46IRHAT | IC ADC 14BIT PIPELINED 40VQFN | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2323CUFD-16#PBF | IC ADC 16BIT SAR 28QFN | 2545 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7575KPZ | 8-BIT SAR ADC, PARALLEL ACCESS | 2551 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11089 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $10.99000 | $10.99 |
| 3000 | $6.00600 | $18018 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.