Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TLV1508IDWRG4 |
| LIXINC Part # | TLV1508IDWRG4 |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upatikanaji wa data - analogi hadi vigeuzi vya dijiti (adc) |
| Maelezo | IC ADC 10BIT SAR 20SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TLV1508IDWRG4 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TLV1508IDWRG4 |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upatikanaji wa data - analogi hadi vigeuzi vya dijiti (adc) |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| idadi ya bits: | 10 |
| kiwango cha sampuli (kwa sekunde): | 200k |
| idadi ya pembejeo: | 4 |
| aina ya pembejeo: | Single Ended |
| kiolesura cha data: | SPI |
| usanidi: | MUX-S/H-ADC |
| uwiano - s/h:adc: | 1:1 |
| idadi ya vigeuzi vya a/d: | 1 |
| usanifu: | SAR |
| aina ya kumbukumbu: | External, Internal |
| voltage - ugavi, analog: | 2.7V ~ 5.5V |
| voltage - ugavi, digital: | 2.7V ~ 5.5V |
| vipengele: | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-SOIC |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| MAX1162AEUB+ | IC ADC 16BIT SAR 10UMAX | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX155BCPI+ | IC ADC 8BIT SAR 28DIP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1242ACSA+T | IC ADC 10BIT SAR 8SOIC | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADC081S051CIMFX | IC ADC 8BIT SAR SOT23-6 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADC1610S080HN/C1,5 | IC ADC 16BIT PIPELINED 40HVQFN | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX149BEAP | IC ADC 10BIT SAR 20SSOP | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI5746KCBZ-T | IC ADC 10BIT PIPELINED 28SOIC | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADS8342IPFBTG4 | IC ADC 16BIT SAR 48TQFP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADC12H038CIWM/NOPB | IC ADC 12BIT SAR 28SOIC | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADC1613S065HN-C18 | IC ADC 16BIT PIPELINED 32VFQFPN | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADC1610S125HN-C1 | IC ADC 16BIT PIPELINED 40VFQFPN | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX122ACAG | IC ADC 12BIT SAR 24SSOP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX11163ETB+T | IC ADC 16BIT SRL/SPI 250K 10TDFN | 856 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10987 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.