Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AS1522-T |
| LIXINC Part # | AS1522-T |
| Mtengenezaji | ams |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upatikanaji wa data - analogi hadi vigeuzi vya dijiti (adc) |
| Maelezo | IC ADC 10BIT SAR 16TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AS1522-T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AS1522-T |
| Chapa: | ams |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upatikanaji wa data - analogi hadi vigeuzi vya dijiti (adc) |
| Mtengenezaji: | ams |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| idadi ya bits: | 10 |
| kiwango cha sampuli (kwa sekunde): | 400k |
| idadi ya pembejeo: | 2, 4 |
| aina ya pembejeo: | Differential, Pseudo-Differential, Single Ended |
| kiolesura cha data: | SPI |
| usanidi: | S/H-ADC |
| uwiano - s/h:adc: | 1:1 |
| idadi ya vigeuzi vya a/d: | 1 |
| usanifu: | SAR |
| aina ya kumbukumbu: | External, Internal |
| voltage - ugavi, analog: | 5V |
| voltage - ugavi, digital: | 5V |
| vipengele: | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-TSSOP |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| MAX170DMJA | SERIAL OUTPUT, 5.6AUS, 12-BIT AD | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX162BENG | IC ADC 12BIT SAR 24DIP | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI5812JIP | IC ADC 12BIT SAR 24DIP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1294ACEI | IC ADC 12BIT SAR 28QSOP | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX159BEUA | IC ADC 10BIT SAR 8UMAX | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KAD2710C-27Q68 | IC ADC 10BIT PIPELINED 68QFN | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI5767/6IBZ | IC ADC 10BIT PIPELINED 28SOIC | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1202BEAP | IC ADC 12BIT SAR 20SSOP | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD9059BRS-REEL | IC ADC 8BIT FLASH 28SSOP | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX176BCWE | IC ADC 12BIT SAR 16SOIC | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX188DCPP | IC ADC 12BIT SAR 20DIP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1291BCEI | IC ADC 12BIT SAR 28QSOP | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADS8402IBPFBRG4 | IC ADC 16BIT SAR 48TQFP | 894 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10901 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.