Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MCP4142-502E/P |
| LIXINC Part # | MCP4142-502E/P |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upatikanaji wa data - potentiometers ya digital |
| Maelezo | IC DGTL POT 5KOHM 129TAP 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MCP4142-502E/P Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MCP4142-502E/P |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upatikanaji wa data - potentiometers ya digital |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | WiperLock™ |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| taper: | Linear |
| usanidi: | Rheostat |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| idadi ya mabomba: | 129 |
| upinzani (ohms): | 5k |
| kiolesura: | SPI |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| voltage - ugavi: | 1.8V ~ 5.5V |
| vipengele: | - |
| uvumilivu: | ±20% |
| mgawo wa joto (aina): | 150ppm/°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| upinzani - kifuta (ohms) (aina): | 75 |
| MAX5461EXT+ | MAX5461 32-TAP FLEAPOT, 2-WIRE D | 9181 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5263BRUZ200-R7 | IC DGT POT 200KOHM 256TP 24TSSOP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8403AR1-REEL | SERIAL DIGI-POT 256 POSITIONS | 1707 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL23415WFUZ-T7A | IC DGTL POT 10KOHM 256TAP 10MSOP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT5411YI-25-T2 | IC DGT POT 2.5KOHM 64TAP 24TSSOP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4651T-502E/ST | IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 14TSSOP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4261-503E/ML | IC DGTL POT 50KOHM 257TAP 16QFN | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5228BUJZ50-RL7 | IC DGT POT 50KOHM 32TAP TSOT23-8 | 4375 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4151-503E/P | IC DGTL POT 50KOHM 257TAP 8DIP | 1383 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4261-503E/ST | IC DGT POT 50KOHM 257TAP 14TSSOP | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4142T-104E/SN | IC DGTL POT 100KOHM 129TAP 8SOIC | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4232T-104E/MF | IC DGT POT 100KOHM 129TAP 10DFN | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4652T-103E/MF | IC DGTL POT 10KOHM 257TAP 10DFN | 1422 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11531 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.89000 | $0.89 |
| 25 | $0.73988 | $18.497 |
| 100 | $0.67372 | $67.372 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.