Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | DS1869S-010+T&R |
| LIXINC Part # | DS1869S-010+T&R |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upatikanaji wa data - potentiometers ya digital |
| Maelezo | IC DGTL POT 10KOHM 64TAP 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | DS1869S-010+T&R Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | DS1869S-010+T&R |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upatikanaji wa data - potentiometers ya digital |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | Dallastat™ |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| taper: | Linear |
| usanidi: | Potentiometer |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| idadi ya mabomba: | 64 |
| upinzani (ohms): | 10k |
| kiolesura: | Pushbutton, Serial |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| voltage - ugavi: | ±2.7V ~ 8V |
| vipengele: | - |
| uvumilivu: | ±20% |
| mgawo wa joto (aina): | 750ppm/°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| upinzani - kifuta (ohms) (aina): | 400 |
| AD5235BRU25-EP-RL7 | IC DGT POT 25KOHM 1024TP 16TSSOP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X9420WV14Z | IC DGTL POT 10KOHM 64TAP 14TSSOP | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5160BRJZ50-R2 | IC DGT POT 50KOHM 256TAP SOT23-8 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL22326UFR16Z | IC DGTL POT 50KOHM 128TAP 16QFN | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL23345UFVZ-TK | IC DGT POT 50KOHM 256TAP 20TSSOP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X9429YV14Z-2.7 | IC DGT POT 2.5KOHM 64TAP 14TSSOP | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X9409WV24Z-2.7 | IC DGTL POT 10KOHM 64TAP 24TSSOP | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL22416UFU10Z | IC DGTL POT 50KOHM 128TAP 10MSOP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1802S | IC DGTL POT 45KOHM 65TAP 20SOIC | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X9C303PIZ | IC DGTL POT 32KOHM 100TAP 8DIP | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X9410YS24I-2.7 | IC DGTL POT 2.5KOHM 64TAP 24SOIC | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1844E-010/T&R | IC DGTL POT 10KOHM 64TAP 20TSSOP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X9409WS24-2.7T1 | IC DGTL POT 10KOHM 64TAP 24SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10950 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.