Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AD5339BRMZ-REEL7 |
| LIXINC Part # | AD5339BRMZ-REEL7 |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Maelezo | IC DAC 12BIT V-OUT 8MSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AD5339BRMZ-REEL7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AD5339BRMZ-REEL7 |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| idadi ya bits: | 12 |
| idadi ya vigeuzi vya d/a: | 2 |
| wakati wa kutulia: | 10µs |
| aina ya pato: | Voltage - Buffered |
| pato tofauti: | No |
| kiolesura cha data: | I²C |
| aina ya kumbukumbu: | External |
| voltage - ugavi, analog: | 2.5V ~ 5.5V |
| voltage - ugavi, digital: | 2.5V ~ 5.5V |
| inl/dnl (lsb): | ±2, ±0.2 |
| usanifu: | String DAC |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C |
| kifurushi / kesi: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-MSOP |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| AD7528JPZ-REEL | DAC, 1 FUNC, PARALLEL, 8 BITS IN | 1002 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5322ARMZ-REEL7 | IC DAC 12BIT V-OUT 10MSOP | 1964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7545AKRZ-REEL7 | IC DAC 12BIT A-OUT 20SOIC | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP47FEB08-20E/ST | OCTAL CHANNEL, 8-BIT, EEPROM, I2 | 1208 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD562AD/BIN | 12-BIT D/A CONVERTER | 1007 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX7225LCWG+ | MX7225 CMOS QUAD 8-BIT D/A CONVE | 1740 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC7541AJU | DAC, PARALLEL, WORD INPUT | 2121 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2637HDE-HMI10#TRPBF | IC DAC 10BIT V-OUT 14DFN | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5314BRM-REEL | 500UA, QUAD 10-BIT DAC | 8309 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2630ISC6-LM8#TRPBF | IC DAC 8BIT V-OUT SC70-6 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV5618ACDR | IC DAC 12BIT V-OUT 8SOIC | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2633HTS8-HI12#TRPBF | IC DAC 12BIT V-OUT TSOT23-8 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1257IS8#PBF | IC DAC 12BIT V-OUT 8SOIC | 2039 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10884 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $9.82500 | $9.825 |
| 1000 | $9.82500 | $9825 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.