Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TLV5610IPW |
| LIXINC Part # | TLV5610IPW |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Maelezo | IC DAC 12BIT V-OUT 20TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TLV5610IPW Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TLV5610IPW |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| idadi ya bits: | 12 |
| idadi ya vigeuzi vya d/a: | 8 |
| wakati wa kutulia: | 7µs |
| aina ya pato: | Voltage - Buffered |
| pato tofauti: | No |
| kiolesura cha data: | SPI |
| aina ya kumbukumbu: | External |
| voltage - ugavi, analog: | 2.7V ~ 3.3V, 5V |
| voltage - ugavi, digital: | 2.7V ~ 3.3V, 5V |
| inl/dnl (lsb): | ±2, ±0.5 |
| usanifu: | String DAC |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-TSSOP |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| LTC2657BIUFD-L16#PBF | IC DAC 16BIT V-OUT 20QFN | 1105 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC8760IPWP | IC DAC 16BIT V OR A-OUT 24HTSSOP | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC8550IDGKT | IC DAC 16BIT V-OUT 8VSSOP | 1707 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1446LIS8#TRPBF | IC DAC 12BIT V-OUT 8SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5668BRUZ-3REEL7 | IC DAC 16BIT V-OUT 16TSSOP | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC121C081CISDX/NOPB | IC DAC 12BIT V-OUT 6WSON | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2632HTS8-HI10#TRPBF | IC DAC 10BIT V-OUT TSOT23-8 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC703KU | DAC, PARALLEL, WORD INPUT | 1526 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC7528CFNR | TLC7528 8-BIT, 0.1 US DUAL MDAC, | 10944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2637HMS-HMX12#PBF | IC DAC 12BIT V-OUT 16MSOP | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC7226IN | IC DAC 8BIT V-OUT 20DIP | 3087 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2751IUHF-14#TRPBF | IC DAC 14BIT A-OUT 38QFN | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PM7528HSRZ | 8-BIT BUFFERED MULTIPLYING DAC | 6821 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11312 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $21.86000 | $21.86 |
| 10 | $20.16166 | $201.6166 |
| 70 | $19.25510 | $1347.857 |
| 140 | $17.21630 | $2410.282 |
| 560 | $15.63057 | $8753.1192 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.