Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX549ACPA+ |
| LIXINC Part # | MAX549ACPA+ |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Maelezo | IC DAC 8BIT V-OUT 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX549ACPA+ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX549ACPA+ |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| idadi ya bits: | 8 |
| idadi ya vigeuzi vya d/a: | 2 |
| wakati wa kutulia: | 4µs (Typ) |
| aina ya pato: | Voltage - Unbuffered |
| pato tofauti: | No |
| kiolesura cha data: | SPI |
| aina ya kumbukumbu: | External |
| voltage - ugavi, analog: | 2.5V ~ 5.5V |
| voltage - ugavi, digital: | 2.5V ~ 5.5V |
| inl/dnl (lsb): | -, ±0.9 (Max) |
| usanifu: | R-2R |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| AD5675ACPZ-REEL7 | AD5675 - 16-BIT OCTAL I2C NANODA | 2512 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2656BCUFD-L16#TRPBF | IC DAC 16BIT V-OUT 20QFN | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5761RBCPZ-RL7 | IC DAC 16BIT V-OUT 16LFCSP | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI20201JCB-T | DAC, PARALLEL, WORD INPUT | 1728 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP4706A0T-E/MAY | IC DAC 8BIT V-OUT 6DFN | 1096 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2634IUD-LZ8#PBF | IC DAC 8BIT V-OUT 16QFN | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX521AEWG+ | IC DAC 8BIT V-OUT 24SOIC | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5311BRMZ-REEL7 | AD5311 - 2.5V TO 5.5V, 120UA, 2- | 9897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5251BCAP+ | IC DAC 10BIT V-OUT 20SSOP | 18220157 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5815AAUD+ | 12-BIT, FOUR CHANNEL, VOLTAGE DA | 14330 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC7628CDW | IC DAC 8BIT A-OUT 20SOIC | 1011 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2632HTS8-LX12#TRPBF | IC DAC 12BIT V-OUT TSOT23-8 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC7628CN | TLC7628 8-BIT, 0.1 US DUAL MDAC, | 1920 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 164270 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.63000 | $6.63 |
| 10 | $5.98656 | $59.8656 |
| 50 | $5.70854 | $285.427 |
| 100 | $4.95663 | $495.663 |
| 250 | $4.77360 | $1193.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.