Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AD5555CRUZ |
| LIXINC Part # | AD5555CRUZ |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Maelezo | IC DAC 14BIT A-OUT 16TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AD5555CRUZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AD5555CRUZ |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| idadi ya bits: | 14 |
| idadi ya vigeuzi vya d/a: | 2 |
| wakati wa kutulia: | 500ns (Typ) |
| aina ya pato: | Current - Unbuffered |
| pato tofauti: | No |
| kiolesura cha data: | SPI |
| aina ya kumbukumbu: | External |
| voltage - ugavi, analog: | 5V |
| voltage - ugavi, digital: | 5V |
| inl/dnl (lsb): | ±1 (Max), ±1 (Max) |
| usanifu: | R-2R |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-TSSOP |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| DAC8564IDPW | IC DAC 16BIT V-OUT 16TSSOP | 1576 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5412AREZ | IC DAC 12BIT V OR A-OUT 24TSSOP | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2633CTS8-HZ10#TRPBF | IC DAC 10BIT V-OUT TSOT23-8 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7397ARUZ-REEL7 | IC DAC 10BIT V-OUT 24TSSOP | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2635CMSE-HMI12#PBF | IC DAC 12BIT V-OUT 10MSOP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC8562FPZ | +5 VOLT, PARALLEL INPUT 12-BIT D | 1732 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5625RBCPZ-REEL7 | AD5625 - QUAD, 12-BIT NANODAC WI | 3722 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC8413FP | QUAD 12-BIT VOLTAGE OUTPUT DAC | 8607 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2634CUD-LMI8#PBF | IC DAC 8BIT V-OUT 16QFN | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5669RBCPZ-1-RL7 | AD5669 - D/A CONVERTER, SERIAL I | 5697 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2756BCG#TRPBF | IC DAC 18BIT A-OUT 28SSOP | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5648ARUZ-2REEL7 | IC DAC 14BIT V-OUT 16TSSOP | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5024BRUZ-REEL7 | IC DAC 12BIT V-OUT 16TSSOP | 2499 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11332 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $18.16000 | $18.16 |
| 96 | $15.99568 | $1535.58528 |
| 192 | $14.09346 | $2705.94432 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.