Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | HI5731BIPZ |
| LIXINC Part # | HI5731BIPZ |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Maelezo | DAC, PARALLEL, WORD INPUT |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | HI5731BIPZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | HI5731BIPZ |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | upataji wa data - vigeuzi vya dijiti hadi vya analogi (dac) |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| idadi ya bits: | 12 |
| idadi ya vigeuzi vya d/a: | 1 |
| wakati wa kutulia: | 20ns (Typ) |
| aina ya pato: | Current - Unbuffered |
| pato tofauti: | Yes |
| kiolesura cha data: | Parallel |
| aina ya kumbukumbu: | External, Internal |
| voltage - ugavi, analog: | 5V |
| voltage - ugavi, digital: | ±5V |
| inl/dnl (lsb): | 0.75, 0.5 |
| usanifu: | R-2R, Segmented DAC |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 28-DIP (0.600", 15.24mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 28-PDIP |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| MCP4821T-E/MC | IC DAC 12BIT V-OUT 8DFN | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7233AN | DAC,SERIAL INPUT LOADING | 1820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2636IMS-LZ8#TRPBF | IC DAC 8BIT V-OUT 16MSOP | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2637HMS-LZ8#TRPBF | IC DAC 8BIT V-OUT 16MSOP | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5512EUA+ | IC DAC 8BIT V-OUT 8UMAX | 79912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2640HTS8-LM10#TRMPBF | IC DAC 10BIT V-OUT TSOT23-8 | 1324 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DAC7802KUG4 | DAC, 1 FUNC, PARALLEL, WORD INPU | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5302EUA+T | IC DAC 12BIT V-OUT 8UMAX | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD9751ASTZRL | D/A CONVERTER, PARALLEL, WORD IN | 8399 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5675RBCPZ-RL | IC DAC 16BIT V-OUT 20LFCSP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX538ACSA+ | IC DAC 12BIT V-OUT 8SOIC | 1008 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2637HDE-LMX12#TRPBF | IC DAC 12BIT V-OUT 14DFN | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX7524JEPE+ | DAC, 1 FUNC, PARALLEL, 8 BITS IN | 12179 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12845 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $33.43000 | $33.43 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.