Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TMS320DM642AZDKA6 |
| LIXINC Part # | TMS320DM642AZDKA6 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - dsp (wachakataji wa ishara za dijiti) |
| Maelezo | DSP, 32-BIT SIZE, 64-EXT BIT, 75 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TMS320DM642AZDKA6 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TMS320DM642AZDKA6 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - dsp (wachakataji wa ishara za dijiti) |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | TMS320DM64x, DaVinci™ |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Fixed Point |
| kiolesura: | Host Interface, I²C, McASP, McBSP, PCI |
| kiwango cha saa: | 600MHz |
| kumbukumbu isiyo na tete: | External |
| kondoo dume kwenye-chip: | 160kB |
| voltage - i/o: | 3.30V |
| voltage - msingi: | 1.40V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 548-FBGA, FCBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 548-FCBGA (23x23) |
| TMS320C6412GDKA500 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320DM648ZUT9 | IC DGTL MEDIA PROC 529-FCBGA | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C31PQL | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 1226 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS47L90-CWZR | IC LOW PRW AUDIO HUB | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM320C6701GJCA12EP | V62/03669-01XA -320C6701 FLOATIN | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6412AZNZ5 | IC FIXED-POINT DSP 548-FCBGA | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADBF609WCBCZ502 | BLACKFIN CORE PROCESSOR W/HD PV | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS496122-CQZ | IC DSP 32BIT 16CH SER IO 144LQFP | 2172 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320LBC51PZ57 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 16-BIT | 1027 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-BF537BBCZ-5B | IC DSP CTLR 16BIT 208CSBGA | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-BF516BBCZ-4F4 | BLACKFIN DSP PROCESSOR | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNETV2501INPGF | IC DGTL SIGNAL PROCESSOR 176LQFP | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-21478BSWZ-2A | SHARC DIGITAL SIGNAL PROCESSOR | 943 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10832 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $87.86000 | $87.86 |
| 60 | $77.21419 | $4632.8514 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.