Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TMS320C6726RFP250 |
| LIXINC Part # | TMS320C6726RFP250 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - dsp (wachakataji wa ishara za dijiti) |
| Maelezo | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TMS320C6726RFP250 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TMS320C6726RFP250 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - dsp (wachakataji wa ishara za dijiti) |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | TMS320C672x |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Floating Point |
| kiolesura: | EBI/EMI, I²C, McASP, SPI |
| kiwango cha saa: | 250MHz |
| kumbukumbu isiyo na tete: | ROM (384kB) |
| kondoo dume kwenye-chip: | 288kB |
| voltage - i/o: | 3.30V |
| voltage - msingi: | 1.20V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 90°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 144-TQFP Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 144-HTQFP (20x20) |
| TMS320VC5416ZWS120 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C5514AZCHA12 | DSP, 16-BIT SIZE, 16-EXT BIT, 12 | 1023 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSC8156ETVT1000B | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-21369KBPZ-3A | IC DSP 32BIT 400MHZ 256-BGA | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320VC5470GHK | MIXED SIGNAL PROCESSOR | 3519 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-21160NCBZ-100 | IC DSP CONTROLLER 32BIT 400BGA | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-21060LKBZ-160 | 32-BIT FLOATING-POINT SHARC DSP | 1345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMSDM6467CCUT6TAN | MPU CIRCUIT, CMOS, PBGA529 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS3208PZP | CONSUMER CIRCUIT, PQFP100 | 1340 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6455BZTZ | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 1047 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320VC5502ZZZ200 | IC FIXED POINT DSP 201-BGA | 1181 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6414TBCLZ1 | IC DSP FIXED POINT 532FC/CSP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6415TBZLZA6 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 6032 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13802 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $21.24000 | $21.24 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.