Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ADSP-21584KBCZ-5A |
| LIXINC Part # | ADSP-21584KBCZ-5A |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - dsp (wachakataji wa ishara za dijiti) |
| Maelezo | 2XSHARC(NO ARM&REDUCED CONN)DUAL |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ADSP-21584KBCZ-5A Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ADSP-21584KBCZ-5A |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - dsp (wachakataji wa ishara za dijiti) |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | SHARC® |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Floating Point |
| kiolesura: | CAN, EBI/EMI, Ethernet, DAI, I²C, MMC/SD/SDIO, SPI, SPORT, UART/USART, USB OTG |
| kiwango cha saa: | 500MHz |
| kumbukumbu isiyo na tete: | ROM (512kB) |
| kondoo dume kwenye-chip: | 640kB |
| voltage - i/o: | 3.30V |
| voltage - msingi: | 1.10V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 349-LFBGA, CSPBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 349-CSPBGA (19x19) |
| ADSP-21488BSWZ-4A | IC CCD SIGNAL PROCESSOR 100LQFP | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADAU1462WBCPZ300RL | 32BIT SIGMADSP AUDIO 16K/48K | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-21571KSWZ-4 | 2X SHARC, LQFP PACKAGE, 450 MHZ | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC56F8145VFG | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 16-BIT | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6746BZWTA3 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6472EZTZ6 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 2385 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320VC5409AZGU16 | IC FIXED POINT DSP 144-BGA | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DM385AAAR01 | IC DGTL MEDIA PROCESSOR 609FCBGA | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320BC51PQA57 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 16-BIT | 2066 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS320C6747CZKB3 | DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT | 1039 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADBF705WCBCZ311 | BLK+PROCW/512KB L2 SRAM,DDR2 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-21364YSWZ-2AA | IC DSP 32BIT 200MHZ EPAD 144LQFP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADSP-SC571KSWZ-4 | ARM, 2X SHARC, LQFP PACKAGE, 450 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10848 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $47.08000 | $47.08 |
| 10 | $43.92065 | $439.2065 |
| 100 | $38.13469 | $3813.469 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.