Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | STM32F205VCT7 |
| LIXINC Part # | STM32F205VCT7 |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 100LQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | STM32F205VCT7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | STM32F205VCT7 |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | STM32F2 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | ARM® Cortex®-M3 |
| ukubwa wa msingi: | 32-Bit |
| kasi: | 120MHz |
| muunganisho: | CANbus, I²C, IrDA, LINbus, MMC, SPI, UART/USART, USB OTG |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, LCD, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 82 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 256KB (256K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 100K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.8V ~ 3.6V |
| data converters: | A/D 16x12b; D/A 2x12b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 100-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 100-LQFP (14x14) |
| AT90PWM161-16SN | IC MCU 8BIT 16KB FLASH 20SOIC | 2682 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F21344CDFP#30 | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 48LFQFP | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MK30DN512ZVMD10 | KINETIS K30: MICROCONTROLLER, 32 | 1154 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC9S12B64CFUE-NXP | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 80QFP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC24FJ256GA106-I/MR | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 64VQFN | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC18F06Q41T-I/ST | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 14TSSOP | 3428 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33EP64GP502-E/SS | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 28SSOP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90587CPF-GS-160 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 100QFP | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F100MHAFA#50 | IC MCU 16BIT 192KB FLASH 80LQFP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430FR5968IRGZT | IC MCU 16BIT 48KB FRAM 48VQFN | 1239 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33EP32GP502T-I/SS | IC MCU 16BIT 32KB FLASH 28SSOP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SAB-C161PI-LFAA | LEGACY 16-BIT MCU | 1019 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F873A-I/ML | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 28QFN | 1062 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10880 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $10.50000 | $10.5 |
| 90 | $9.04027 | $813.6243 |
| 180 | $7.84962 | $1412.9316 |
| 540 | $6.83533 | $3691.0782 |
| 1080 | $5.95334 | $6429.6072 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.