Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PIC32MX575F512L-80V/PT |
| LIXINC Part # | PIC32MX575F512L-80V/PT |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100TQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PIC32MX575F512L-80V/PT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PIC32MX575F512L-80V/PT |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | PIC® 32MX |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | MIPS32® M4K™ |
| ukubwa wa msingi: | 32-Bit |
| kasi: | 80MHz |
| muunganisho: | CANbus, I²C, SPI, UART/USART, USB OTG |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 85 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 512KB (512K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 64K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.3V ~ 3.6V |
| data converters: | A/D 16x10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 100-TQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 100-TQFP (12x12) |
| PIC16F721-I/ML | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 20QFN | 2381 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY90387SPMT-GS-389E1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 48LQFP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F19185T-I/MV | IC MCU 8BIT 14KB FLASH 48UQFN | 4163 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F1765-E/ML | IC MCU 8BIT 14KB FLASH 16QFN | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPC5604PF1VLL6 | IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCF52264AF80 | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 100LQFP | 1057 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADUC7025BCPZ32 | IC MCU 16/32B 32KB FLASH 64LFCSP | 7448 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F1719-I/MV | IC MCU 8BIT 28KB FLASH 40UQFN | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16LC65B-04I/L | IC MCU 8BIT 7KB OTP 44PLCC | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| N79E855AWG | IC MCU 8BIT 16KB FLASH 28TSSOP | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCF5234CVM100 | RISC MICROPROCESSOR, 32 BIT, COL | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M306N4FGTFP | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100QFP | 1088 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC32MX270F256B-I/SO | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 28SOIC | 1021 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11077 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $9.85000 | $9.85 |
| 25 | $9.02475 | $225.61875 |
| 100 | $8.16955 | $816.955 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.