Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PIC32MX270F256BT-50I/SO |
| LIXINC Part # | PIC32MX270F256BT-50I/SO |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 28SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PIC32MX270F256BT-50I/SO Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PIC32MX270F256BT-50I/SO |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | PIC® 32MX |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | MIPS32® M4K™ |
| ukubwa wa msingi: | 32-Bit |
| kasi: | 50MHz |
| muunganisho: | I²C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART, USB OTG |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 19 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 256KB (256K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 64K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.3V ~ 3.6V |
| data converters: | A/D 9x10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 28-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 28-SOIC |
| PIC32MZ1024ECM144T-I/PH | IC MCU 32BIT 1MB FLASH 144TQFP | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NUC123LD4AE0 | IC MCU 32BIT 68KB FLASH 48LQFP | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F2422VS020SG | IC MCU 8BIT 24KB FLASH 68PLCC | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC24F08KL301-I/P | IC MCU 16BIT 8KB FLASH 20DIP | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90F022CPF-GS | IC MCU MICOM FLASH 100QFP | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S912ZVHY32F1VLL557 | MICROCONTROLLER, 16 BIT, HCS12 C | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC18F46K20-E/ML | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44QFN | 1274 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPC5748CBK0AVKU2 | IC MCU 32BIT 6MB FLASH 176LQFP | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F101BAANA#20 | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 32HWQFN | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z86C1505VSCR2306 | IC MCU 8BIT 4KB ROM 44PLCC | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R7FS3A6783A01CNE#AC0 | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 48HWQFN | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F18323-I/SL | IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 14SOIC | 5737 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430F2471TPM | IC MCU 16BIT 32KB FLASH 64LQFP | 1133 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10864 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.97102 | $3.97102 |
| 1600 | $3.54324 | $5669.184 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.