Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R5F21272SNFP#U0 |
| LIXINC Part # | R5F21272SNFP#U0 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | MICROCONTROLLER, 16 BIT TRANSIST |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R5F21272SNFP#U0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R5F21272SNFP#U0 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | R8C/2x/27 |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | R8C |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 20MHz |
| muunganisho: | I²C, LINbus, SIO, SSU, UART/USART |
| pembeni: | LED, POR, Voltage Detect, WDT |
| idadi ya i/o: | 25 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 8KB (8K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 512 x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.2V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 12x10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -20°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 32-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 32-LQFP (7x7) |
| ATSAML10D16A-YF | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 24SSOP | 1743 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F011APB020SG | IC MCU 8BIT 1KB FLASH 8DIP | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M483KGCAE | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 128LQFP | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F111PGAFB#50 | IC MCU 16BIT 128KB FLSH 100LFQFP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F0431SH020SG | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SOIC | 4613 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATSAMD20G16A-MN | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48QFN | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F104JEAFA#30 | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 52LQFP | 1037 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16LF720-I/SS | IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 20SSOP | 1097 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC18LF25K22-I/ML | IC MCU 8BIT 32KB FLASH 28QFN | 1500 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STM32H7A3NIH6 | IC MCU 32BIT 2MB FLASH 216TFBGA | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33FJ06GS102T-I/MM | IC MCU 16BIT 6KB FLASH 28QFN | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90F342ASPFR-G | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100QFP | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430F5333IPZR | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11315 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.02000 | $3.02 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.