Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PIC24FJ128GA106-I/MR |
| LIXINC Part # | PIC24FJ128GA106-I/MR |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64VQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PIC24FJ128GA106-I/MR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PIC24FJ128GA106-I/MR |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | PIC® 24F |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | PIC |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 32MHz |
| muunganisho: | I²C, PMP, SPI, UART/USART |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 53 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 128KB (43K x 24) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 16K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2V ~ 3.6V |
| data converters: | A/D 16x10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 64-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 64-VQFN (9x9) |
| TMS320LF2402APGAR | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 64QFP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STM32F303VCT6TR | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 100LQFP | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F101LKDFB#50 | IC MCU 16BIT 384KB FLASH 64LQFP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATTINY2313V-10SI | IC MCU 8BIT 2KB FLASH 20SOIC | 74983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC9S12E128CFUE | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 80QFP | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F3221PM020EG | IC MCU 8BIT 32KB FLASH 40DIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F012APB020EG | IC MCU 8BIT 1KB FLASH 8DIP | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33EP256MU814-I/PL | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 144LQFP | 1295 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATSAMS70N20B-CN | IC MCU 32BIT 1MB FLASH 100TFBGA | 1226 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC24HJ12GP202T-I/SS | IC MCU 16BIT 12KB FLASH 28SSOP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16LF15344-E/SO | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 20SOIC | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPC5644BAMLU8 | IC MCU 32BIT 1.5MB FLASH 176LQFP | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM8SB10F8A-A-QFN20 | IC MCU 8BIT 8KB FLASH 20QFN | 998 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10921 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $5.46000 | $5.46 |
| 25 | $5.01062 | $125.2655 |
| 100 | $4.53607 | $453.607 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.