Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R5F10RJAGFA#50 |
| LIXINC Part # | R5F10RJAGFA#50 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 52LQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R5F10RJAGFA#50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R5F10RJAGFA#50 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | RL78/L12 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | RL78 |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 24MHz |
| muunganisho: | CSI, I²C, LINbus, UART/USART |
| pembeni: | DMA, LCD, LVD, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 37 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 16KB (16K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | 2K x 8 |
| saizi ya kondoo: | 1K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.6V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 10x8/10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 52-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 52-LQFP (10x10) |
| STM32L4Q5RGT6 | IC MCU 32BIT 1MB FLASH 64LQFP | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8673312PSG | IC MCU 8BIT 8KB OTP 28DIP | 1054 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY8C4247LQI-BL483T | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 56QFN | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F100MHAFA#10 | IC MCU 16BIT 192KB FLASH 80LQFP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM8LB11F16ES1-C-QFN24R | IC MCU 8BIT 16KB FLASH 24QFN | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY90428GCPFV-GS-519E1 | IC MCU 16BIT 128KB MROM 100LQFP | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LPC1548JBD64QL | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64LQFP | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY8C4125AZI-S423 | NO WARRANTY | 2481 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY8C4126AXI-S445 | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 64TQFP | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT91SAM7SE32B-CU | IC MCU 16/32B 32KB FLSH 144LFBGA | 1120 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TM4C1230C3PMI7R | IC MCU 32BIT 32KB FLASH 64LQFP | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATTINY24A-CCU | IC MCU 8BIT 2KB FLASH 15UFBGA | 14542 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATSAMD51P20A-AF | IC MCU 32BIT 1MB FLASH 128TQFP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10856 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.31930 | $1.3193 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.