Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MB89637PF-GT-699-BND |
| LIXINC Part # | MB89637PF-GT-699-BND |
| Mtengenezaji | Cypress Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 32KB MROM 64QFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MB89637PF-GT-699-BND Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MB89637PF-GT-699-BND |
| Chapa: | Cypress Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Cypress Semiconductor |
| mfululizo: | F²MC-8L MB89630 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | F²MC-8L |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 10MHz |
| muunganisho: | EBI/EMI, Serial I/O, UART/USART |
| pembeni: | POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 53 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 32KB (32K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | Mask ROM |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 1K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.2V ~ 6V |
| data converters: | A/D 8x10b |
| aina ya oscillator: | External |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 64-BQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 64-QFP (14x20) |
| PIC32MX220F032DT-V/ML | IC MCU 32BIT 32KB FLASH 44QFN | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F0113SJ005SG | IC MCU 8BIT 1KB FLASH 28SOIC | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC30F5016T-30I/PT | IC MCU 16BIT 66KB FLASH 80TQFP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F1006EASP#10 | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 20LSSOP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33CH256MP505-E/M4 | IC MCU 16BIT 328KB FLASH 48UQFN | 1350 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430F6730AIPNR | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 80LQFP | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC32MX320F128LT-80I/BG | IC MCU 32BIT 128KB FLSH 121TFBGA | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC30F2011-20E/SO | IC MCU 16BIT 12KB FLASH 18SOIC | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430FG477IPNR | IC MCU 16BIT 32KB FLASH 80LQFP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| C8051F930-G-GMR | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 32QFN | 1211 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33FJ128GP804-E/ML | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 44QFN | 1324 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F571MGHDLJ#20 | IC MCU 32BIT 2.5MB FLSH 100TFLGA | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33EV128GM106T-I/MR | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64VQFN | 980 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10875 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $19.55000 | $19.55 |
| 66 | $19.55000 | $1290.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.