Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | STM32L071CBT7 |
| LIXINC Part # | STM32L071CBT7 |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 48LQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | STM32L071CBT7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | STM32L071CBT7 |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | STM32L0 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | ARM® Cortex®-M0+ |
| ukubwa wa msingi: | 32-Bit |
| kasi: | 32MHz |
| muunganisho: | I²C, IrDA, SPI, UART/USART |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 37 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 128KB (128K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | 6K x 8 |
| saizi ya kondoo: | 20K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.65V ~ 3.6V |
| data converters: | A/D 13x12b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 48-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 48-LQFP (7x7) |
| PIC16F1828T-I/ML | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 20QFN | 1529 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY8C4148AXI-S455 | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64TQFP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STM32F030CCT6TR | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 48LQFP | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F100JDAFA#50 | IC MCU 16BIT 48KB FLASH 52LQFP | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCF51AC256BVFUE | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64QFP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM32TG225F32-BGA48T | IC MCU 32BIT 32KB FLASH 48BGA | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F104JDAFA#30 | IC MCU 16BIT 48KB FLASH 52LQFP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33EP512GP806-E/PT | IC MCU 16BIT 512KB FLASH 64TQFP | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16LF1789T-I/MV | IC MCU 8BIT 28KB FLASH 40UQFN | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB89697BPFM-G-294 | IC MCU 8BIT FFMC-8L-0.5 64LQFP | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MK10DN512ZVMC10 | IC MCU 32B 512KB FLASH 121MAPBGA | 5797 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPD70F3732GF-JBT-A | 32-BIT, FLASH, V850 CPU | 1108 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90022PF-GS-460E1 | IC MCU 16BIT 100QFP | 821 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11605 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.68000 | $4.68 |
| 10 | $4.20684 | $42.0684 |
| 100 | $3.44683 | $344.683 |
| 500 | $2.93417 | $1467.085 |
| 1000 | $2.47460 | $2474.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.