Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | W77E058A40FL |
| LIXINC Part # | W77E058A40FL |
| Mtengenezaji | Nuvoton Technology Corporation America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44QFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | W77E058A40FL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | W77E058A40FL |
| Chapa: | Nuvoton Technology Corporation America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Nuvoton Technology Corporation America |
| mfululizo: | W77 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | 8051 |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 40MHz |
| muunganisho: | EBI/EMI, Serial Port |
| pembeni: | POR, WDT |
| idadi ya i/o: | 36 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 32KB (32K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 1K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 4.5V ~ 5.5V |
| data converters: | - |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 44-BQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| DSPIC33CH64MP505T-I/PT | IC MCU 16BIT 88KB FLASH 48TQFP | 2490 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S912ZVHY64F1CLL | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 100LQFP | 1007 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MK60DN512VMC10 | IC MCU 32B 512KB FLASH 121MAPBGA | 2949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33FJ256MC510-I/PF | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100TQFP | 1117 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HD64F7144FW50 | RISC MCU, 32-BIT | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F022AQB020EG | IC MCU 8BIT 2KB FLASH 8QFN | 1481 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM3S1162-EQC50-A2 | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 100LQFP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT91SAM7XC512-CU | IC MCU 16/32BIT 512KB 100TFBGA | 1583 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F1765T-I/ST | IC MCU 8BIT 14KB FLASH 14TSSOP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M30624FGPFP#U9C | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100QFP | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33FJ64MC710A-I/PT | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 100TQFP | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33FJ128MC710AT-I/PF | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100TQFP | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC30F3010T-30I/ML | IC MCU 16BIT 24KB FLASH 44QFN | 976 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10931 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $8.36604 | $8.36604 |
| 96 | $8.36604 | $803.13984 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.