Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT89C51CC03UA-7CTUM |
| LIXINC Part # | AT89C51CC03UA-7CTUM |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 64CSPBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT89C51CC03UA-7CTUM Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT89C51CC03UA-7CTUM |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | AT89C CAN |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | 80C51 |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 40MHz |
| muunganisho: | CANbus, SPI, UART/USART |
| pembeni: | POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 36 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 64KB (64K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | 2K x 8 |
| saizi ya kondoo: | 2.25K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 3V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 8x10b |
| aina ya oscillator: | External |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 64-LFBGA, CSPBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 64-CSPBGA (8x8) |
| MB90F020CPMT-GS-9158 | IC MCU 120LQFP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADUC7126BSTZ126IRL | IC MCU 16/32B 126KB FLASH 80LQFP | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16LF1566T-I/SS | IC MCU 8BIT 14KB FLASH 28SSOP | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC18F6525-E/PT | IC MCU 8BIT 48KB FLASH 64TQFP | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC24EP64MC203-E/M5 | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 36VTLA | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430FR2675TPTR | IC MCU 16BIT 32.5KB FRAM 48LQFP | 1828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STM32G474VET6 | IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F1823-E/ML | IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 16QFN | 1408 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16C621A-20I/SO | IC MCU 8BIT 1.75KB OTP 18SOIC | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LPC11U14FET48/201, | IC MCU 32BIT 32KB FLASH 48TFBGA | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC908AB32MFUE | MICROCONTROLLER, 8 BIT, HC08/S08 | 1621 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M30620FCNFP#U3 | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100QFP | 1059 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPC56EC74L7C9ECY | IC MCU 32BIT 1.5MB FLASH 176LQFP | 839 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11338 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $8.36000 | $8.36 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.