Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R5F213G5CNNP#U0 |
| LIXINC Part # | R5F213G5CNNP#U0 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 16BIT 24KB FLASH 24HWQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R5F213G5CNNP#U0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R5F213G5CNNP#U0 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | R8C/3x/3GC |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | R8C |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 20MHz |
| muunganisho: | I²C, LINbus, SIO, SSU, UART/USART |
| pembeni: | POR, PWM, Voltage Detect, WDT |
| idadi ya i/o: | 19 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 24KB (24K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 2K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.8V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 8x10b; D/A 2x8b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -20°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-HWQFN (4x4) |
| R5F104GADNA#U0 | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 48WQFN | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90022PF-GS-210E1 | IC MCU 16BIT 100QFP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC68HC705C8ACP | IC MCU 8BIT 8KB OTP 40DIP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F101LFDFB#50 | IC MCU 16BIT 96KB FLASH 64LQFP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F566TFFDFP#30 | IC MCU 32BIT 512KB FLSH 100LFQFP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z86D991PZ008SC | IC MCU 8BIT 32KB OTP 28DIP | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PK30X128VLQ100 | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 144LQFP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM3S1J16-IQR50-C0T | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64LQFP | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F18325-I/STVAO | IC MCU 8BIT 14KB FLASH 14TSSOP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP430F6658IZQWR | IC MCU 16BIT 384KB FLASH 113BGA | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC30F2012T-20I/ML | IC MCU 16BIT 12KB FLASH 28QFN | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90214PF-GT-347-BND-AE1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 80PQFP | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F5111JADLF#U0 | IC MCU 32BIT 16KB FLASH 64FLGA | 966 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10957 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.