Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC9S08DZ16MLC |
| LIXINC Part # | MC9S08DZ16MLC |
| Mtengenezaji | NXP Semiconductors |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 16KB FLASH 32LQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC9S08DZ16MLC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC9S08DZ16MLC |
| Chapa: | NXP Semiconductors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | NXP Semiconductors |
| mfululizo: | S08 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | S08 |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 40MHz |
| muunganisho: | CANbus, I²C, LINbus, SCI, SPI |
| pembeni: | LVD, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 25 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 16KB (16K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | 512 x 8 |
| saizi ya kondoo: | 1K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.7V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 10x12b |
| aina ya oscillator: | External |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 32-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 32-LQFP (7x7) |
| PIC16C432-E/P | IC MCU 8BIT 3.5KB OTP 20DIP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPD70F3820GB-GAH-AX | IC MCU 32BIT 16KB FLASH 48QFN | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F104LDDFB#50 | IC MCU 16BIT 48KB FLASH 64LQFP | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SST89E54RDA-40-C-PIE | IC MCU 8BIT 24KB FLASH 40PDIL | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB91213APMC-GS-175K5E1 | IC MCU 32BIT 544KB MROM 144LQFP | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16C57-10/SS | IC MCU 8BIT 3KB OTP 28SSOP | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT89LP428-20MH | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 32VQFN | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S912ZVML32F1WKHR | IC MCU 16BIT 32KB FLASH 64LQFP | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90923NCSPMC-G-012E1 | IC MCU 16BIT 384KB MROM 120LQFP | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16C62AT-20I/SO | IC MCU 8BIT 3.5KB OTP 28SOIC | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATMEGA88-20AI | IC MCU 8BIT 8KB FLASH 32TQFP | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F36406CDXXXFB#30 | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100PLQF | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM3S8538-IBZ50-A2T | IC MCU 32BIT 96KB FLASH 108BGA | 999 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10871 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.