Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ATTINY824-SSF |
| LIXINC Part # | ATTINY824-SSF |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 8KB FLASH 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ATTINY824-SSF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ATTINY824-SSF |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | Automotive, AEC-Q100, AVR® ATtiny |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | AVR |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 20MHz |
| muunganisho: | I²C, SPI, UART/USART |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 12 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 8KB (8K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | 128 x 8 |
| saizi ya kondoo: | 1K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.8V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 9x12b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOIC |
| R5F2135ACNFP#50 | IC MCU 16BIT 96KB FLASH 52LQFP | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F100PJDFB#X0 | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100LQFP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC12LF1571T-I/MF | IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 8DFN | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ST62E60CF1 | IC MCU 8BIT 3.8KB EPROM/UV 20DIP | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM32GG940F512-QFN64 | IC MCU 32BIT 512KB FLASH 64QFN | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90349CASPFV-GS-574E1 | IC MCU 16BIT 256KB MROM 100LQFP | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB91213APMC-GS-151E1 | IC MCU 32BIT 544KB MROM 144LQFP | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90428GAVPFV-GS-239E1 | IC MCU 16BIT 128KB MROM 100LQFP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M306N4MGT-168FPUSQ | IC MCU 16BIT 256KB MROM 100PQFP | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F100LCDFA#V0 | IC MCU 16BIT 32KB FLASH 64LQFP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZGP323LSP2032C | IC MCU 8BIT 32KB OTP 20DIP | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZLP32300P2832G | IC MCU 8BIT 32KB OTP 28DIP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB91F467BAPMC-GSE2-W021 | IC MCU 32B 1.0625MB FLSH 144LQFP | 823 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10961 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.