Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R5F11EAAASP#X0 |
| LIXINC Part # | R5F11EAAASP#X0 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 30LSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R5F11EAAASP#X0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R5F11EAAASP#X0 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | RL78/G1G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Last Time Buy |
| processor ya msingi: | RL78 |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 24MHz |
| muunganisho: | CSI, I²C, UART/USART |
| pembeni: | LVD, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 23 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 16KB (16K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 1.5K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.7V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 8x10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 30-LSSOP (0.240", 6.10mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 30-LSSOP |
| DF38086RH10V | IC MCU 16BIT 52KB FLASH 80QFP | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16F874T-04I/PT | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44TQFP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC17C44T-33E/PT | IC MCU 8BIT 16KB OTP 44TQFP | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F104JGGFA#V0 | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 52LQFP | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB96F643RBPMC-GSE1 | IC MCU 16BIT 96KB FLASH 100LQFP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB91248ZPFV-GS-179K5E1 | IC MCU 32BIT 256KB MROM 144LQFP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90347DASPFV-GS-304E1 | IC MCU 16BIT 128KB MROM 100LQFP | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90587CAPF-GS-170E1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 100QFP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZGP323HAH2832C00TR | IC MCU 8BIT 32KB OTP 28SSOP | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SAF-XC878M-16FFI 5V AA | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 64LQFP | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S9S08DZ48F1MLF | IC MCU 8BIT 48KB FLASH 48LQFP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC18LF2221T-I/ML | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28QFN | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90462PFM-G-326-SNE1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 64QFP | 984 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10925 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.