Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ST62T10CB6 |
| LIXINC Part # | ST62T10CB6 |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 2KB OTP 20DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ST62T10CB6 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ST62T10CB6 |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | ST6 |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | ST6 |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 8MHz |
| muunganisho: | - |
| pembeni: | LVD, POR, WDT |
| idadi ya i/o: | 12 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 2KB (2K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | OTP |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 64 x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 3V ~ 6V |
| data converters: | A/D 8x8b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 20-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| STM32H745XIH6U | IC MCU 32BIT 2MB FLASH TFBGA | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16LC56AT-04/SO | IC MCU 8BIT 1.5KB OTP 18SOIC | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90025EPMT-GS-133E1 | IC MCU 120LQFP | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90387SPMT-G-364-SNE1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 48LQFP | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90F463APMC-G-SNE1 | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64LQFP | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT90S2343-10SC | IC MCU 8BIT 2KB FLASH 8SOIC | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8F6422VS020SC | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 68PLCC | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZLP32300H2808C00TR | IC MCU 8BIT 8KB OTP 28SSOP | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZGP323HSP2016G | IC MCU 8BIT 16KB OTP 20DIP | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F100GFGFB#V0 | IC MCU 16BIT 96KB FLASH 48LFQFP | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90F387PMT-G-JNE1 | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 48LQFP | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATMEGA16L-8AI | IC MCU 8BIT 16KB FLASH 44TQFP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HD6417751RX240V | IC MCU 32BIT ROMLESS 256HQFP | 982 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10870 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.