Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MB90352ASPMC-GS-110E1 |
| LIXINC Part # | MB90352ASPMC-GS-110E1 |
| Mtengenezaji | Cypress Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 16BIT 128KB MROM 64LQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MB90352ASPMC-GS-110E1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MB90352ASPMC-GS-110E1 |
| Chapa: | Cypress Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Cypress Semiconductor |
| mfululizo: | F²MC-16LX MB90350 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | F²MC-16LX |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 24MHz |
| muunganisho: | CANbus, EBI/EMI, I²C, LINbus, UART/USART |
| pembeni: | DMA, LVD, POR, WDT |
| idadi ya i/o: | 51 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 128KB (128K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | Mask ROM |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 4K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 3.5V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 15x8/10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 64-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 64-LQFP (12x12) |
| P89LPC901FN,129 | IC MCU 8BIT 1KB FLASH 8DIP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90673PF-GT-321-BND-BE1 | IC MCU 16BIT 48KB MROM 80PQFP | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F563TBBDFH#V0 | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 112LQFP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC24EP128GP206-H/MR | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64VQFN | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPC5673KFF0VMM1R | IC MCU 32BIT 1MB FLASH 257MAPBGA | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F563NACDFB#V0 | IC MCU 32BIT 768KB FLASH 144LQFP | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16C56T-XTE/SO | IC MCU 8BIT 1.5KB OTP 18SOIC | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90427GAVPF-GS-355E1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 100QFP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90025FPMT-GS-250E1 | IC MCU 120LQFP | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90347ASPFV-GS-532E1 | IC MCU 16BIT 128KB MROM 100LQFP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM32LG942F256-QFP64 | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64TQFP | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC9S08DV48CLC | IC MCU 8BIT 48KB FLASH 32LQFP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F564MJGDFP#31 | IC MCU 32BIT 3MB FLASH 100LFQFP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10974 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.