Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | C8051F714-GQR |
| LIXINC Part # | C8051F714-GQR |
| Mtengenezaji | Silicon Labs |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 8KB FLASH 48TQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | C8051F714-GQR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | C8051F714-GQR |
| Chapa: | Silicon Labs |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Silicon Labs |
| mfululizo: | C8051F71x |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | 8051 |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 25MHz |
| muunganisho: | SMBus (2-Wire/I²C), SPI, UART/USART |
| pembeni: | Cap Sense, POR, PWM, Temp Sensor, WDT |
| idadi ya i/o: | 39 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 8KB (8K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 512 x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.8V ~ 3.6V |
| data converters: | A/D 12x10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 48-TQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 48-TQFP (7x7) |
| MB90428GCPFV-GS-231E1 | IC MCU 16BIT 128KB MROM 100LQFP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| C8051F930-F-GMR | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 32QFN | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY96F386RSCPMC-GS132UJE2 | IC MCU 16BIT 288KB FLASH 120LQFP | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC18F27Q10-E/ML | IC MCU 8BIT 128KB FLASH 28QFN | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM3S1D21-IQC80-A1T | IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90F357TESPMC1-GE1 | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64LQFP | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PK10X128VLQ100 | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 144LQFP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM32LG295F256-BGA120 | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 120BGA | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPD78F1831AGBA2-GAH-G | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 64LFQFP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F101LJAFC#V0 | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 64LQFP | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT91SAM7XC128-AU-999 | IC MCU 16/32B 128KB FLSH 100LQFP | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PIC16C642T-04I/SO | IC MCU 8BIT 7KB OTP 28SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90922NCSPMC-GS-155E1 | IC MCU 16BIT 256KB MROM 120LQFP | 901 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10959 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.