Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R5F104FEGFP#X0 |
| LIXINC Part # | R5F104FEGFP#X0 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 16BIT 64KB FLASH 44LQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R5F104FEGFP#X0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R5F104FEGFP#X0 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | RL78/G14 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Last Time Buy |
| processor ya msingi: | RL78 |
| ukubwa wa msingi: | 16-Bit |
| kasi: | 32MHz |
| muunganisho: | CSI, I²C, LINbus, UART/USART |
| pembeni: | DMA, LVD, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 31 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 64KB (64K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | 4K x 8 |
| saizi ya kondoo: | 5.5K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.4V ~ 5.5V |
| data converters: | A/D 10x8/10b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 44-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 44-LQFP (10x10) |
| EFM32PG1B100F128GM32-B0 | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 32QFN | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DSPIC33EP128GM710T-I/PT | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100TQFP | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SAK-XC866L-2FRA BE | IC MCU 8BIT 8KB FLASH 38TSSOP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DF2218CUBR24V | IC MCU 16BIT 128KB FLSH 112LFBGA | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPD70F3235AM1GC(A2)-V55-8EA-A | IC MCU 32BIT 256KB FLSH 100LFQFP | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY8C4124PVA-442 | IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SSOP | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC705X32MFUE4R | IC MCU 8BIT 32KB OTP 64QFP | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F21132DFP#U0 | IC MCU 16BIT 8KB FLASH 32LQFP | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPSD3433E-40T6 | IC MCU 8BIT 160KB FLASH 52TQFP | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90562APFM-GS-352-BNDE1 | IC MCU 16BIT 64KB MROM 64QFP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM32WG842F128-QFP64T | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64TQFP | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB90922NCSPMC-GS-210E1 | IC MCU 16BIT 256KB MROM 120LQFP | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB9BF528TPMC-GK7E1 | IC MCU 32B 1.0625MB FLSH 176LQFP | 901 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10835 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.