Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EFM32WG295F128-B-BGA120R |
| LIXINC Part # | EFM32WG295F128-B-BGA120R |
| Mtengenezaji | Silicon Labs |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 32BIT 128KB FLASH 120BGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EFM32WG295F128-B-BGA120R Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EFM32WG295F128-B-BGA120R |
| Chapa: | Silicon Labs |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Silicon Labs |
| mfululizo: | Wonder Gecko |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| processor ya msingi: | ARM® Cortex®-M4F |
| ukubwa wa msingi: | 32-Bit |
| kasi: | 48MHz |
| muunganisho: | EBI/EMI, I²C, IrDA, SmartCard, SPI, UART/USART |
| pembeni: | Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 93 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 128KB (128K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | FLASH |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 32K x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 1.98V ~ 3.8V |
| data converters: | A/D 8x12b SAR; D/A 2x12b |
| aina ya oscillator: | Internal |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 120-VFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 120-BGA (7x7) |
| M37705E2ASS | MCU6-BIT, UVPROM, MELPS7700 CPU | 1171 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F10E8AGLA#U0 | IC MCU 16BIT 16KB FLASH 25WFLGA | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATSAMD51N20A-AUT-EFP | IC MCU 32BIT 1MB FLASH 100TQFP | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LPC1785FBD208K | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 208LQFP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EFM32LG890F64G-F-BGA112R | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 112BGA | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SAF-XE162FL-12F80L AA | 16-BIT FLASH RISC MCU | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| K32L2B11VFM0A | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 32QFN | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STM32L052T6Y7TR | IC MCU 32BIT 32KB FLASH 36WLCSP | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W79E8213AKG | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20DIP | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY90F867ASPFR-G-SNE1 | IC MCU AUTO 100QFP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HD6473032VFJ12 | MICROCONTROLLER, 16-BIT, OTPROM | 1107 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LH7A404N0F092B3 | 32-BIT SYSTEM-ON-CHIP, MICRO PER | 15792 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5S72691W266FP#V0 | IC MCU 32BIT ROMLESS 256QFP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10830 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.68000 | $4.68 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.