Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MB89635RPF-G-1443E1 |
| LIXINC Part # | MB89635RPF-G-1443E1 |
| Mtengenezaji | Cypress Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microcontrollers |
| Maelezo | IC MCU 8BIT 16KB MROM 64QFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MB89635RPF-G-1443E1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MB89635RPF-G-1443E1 |
| Chapa: | Cypress Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microcontrollers |
| Mtengenezaji: | Cypress Semiconductor |
| mfululizo: | F²MC-8L MB89630R |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | F²MC-8L |
| ukubwa wa msingi: | 8-Bit |
| kasi: | 10MHz |
| muunganisho: | EBI/EMI, Serial I/O, UART/USART |
| pembeni: | POR, PWM, WDT |
| idadi ya i/o: | 53 |
| saizi ya kumbukumbu ya programu: | 16KB (16K x 8) |
| aina ya kumbukumbu ya programu: | Mask ROM |
| ukubwa wa eeprom: | - |
| saizi ya kondoo: | 512 x 8 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 2.2V ~ 6V |
| data converters: | A/D 8x10b |
| aina ya oscillator: | External |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 64-BQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 64-QFP (14x20) |
| UPD76F0193F1A9-JA8-E2-D-A | IC MICROCONTROLLER SMD | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P89LPC9381FDH,512 | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28TSSOP | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F56217BNFP#V0 | IC BUS DRIVER RECEIVER SOP8 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F56218BNFP#V0 | IC BUS DRIVER RECEIVER SOP8 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R5F36CAMDFB#V2 | IC MCU 16BIT 512KB FLASH 100LQFP | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPC5774KQK0MMY3 | SPC5774KQK0MMY3 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M30291FCTHP#U7A-T | MCU LQFP | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB96F613RBPMC-GS-114E2 | IC AUTO MCU | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB9G711ABPMC-GSK5E1 | IC MM MCU 144LQFP | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P5CD041XU/T1ALEK2J | P5CD041XU/T1ALEK2J | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TT21100-48LQI36T | IC MCU 32BIT 48QFN | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PBASIC48W/PE | IC MCU BS2PE INTERPR CHIP 48SMD | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMA448-56LQI44AB | IC MCU TRUETOUCH | 864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10899 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.