Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MPC8358ECZUADDE |
| LIXINC Part # | MPC8358ECZUADDE |
| Mtengenezaji | NXP Semiconductors |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microprocessors |
| Maelezo | IC MPU MPC83XX 266MHZ 740TBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MPC8358ECZUADDE Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MPC8358ECZUADDE |
| Chapa: | NXP Semiconductors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microprocessors |
| Mtengenezaji: | NXP Semiconductors |
| mfululizo: | MPC83xx |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | PowerPC e300 |
| idadi ya cores/upana wa basi: | 1 Core, 32-Bit |
| kasi: | 266MHz |
| wasindikaji shirikishi/dsp: | Communications; QUICC Engine, Security; SEC |
| vidhibiti kondoo: | DDR, DDR2 |
| graphics kuongeza kasi: | No |
| vidhibiti vya kuonyesha na kiolesura: | - |
| ethaneti: | 10/100/1000Mbps (1) |
| sata: | - |
| USB: | USB 1.x (1) |
| voltage - i/o: | 1.8V, 2.5V, 3.3V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| vipengele vya usalama: | Cryptography, Random Number Generator |
| kifurushi / kesi: | 740-LBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 740-TBGA (37.5x37.5) |
| KMPC8560PX667JB | IC MPU MPC85XX 667MHZ 783FCBGA | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KMPC8540PX667LC | IC MPU MPC85XX 667MHZ 783FCBGA | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ATSAMA5D24B-CUR | IC MCU 32BIT EXT MEM 256TFBGA | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC68MH360EM25L | IC MPU M683XX 25MHZ 240FQFP | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8S18020VSC | IC MPU Z180 20MHZ 68PLCC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC8548EHXAQG | IC MPU MPC85XX 1.0GHZ 783FCBGA | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 79RC32H435-266BCGI | IC MPU INTERPRISE 266MHZ 256BGA | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC8360EVVAGDG | IC MPU MPC83XX 400MHZ 740TBGA | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KMPC8543HXANG | IC MPU MPC85XX 800MHZ 783FCBGA | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC852TCZT50A | IC MPU MPC8XX 50MHZ 256BGA | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z84C0010FEC | IC MPU Z80 10MHZ 44QFP | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KMPC8541EPXALF | IC MPU MPC85XX 667MHZ 783FCBGA | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KMPC8321EZQADDC | IC MPU MPC83XX 266MHZ 516BGA | 979 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10964 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.