Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | KMPC8241TZQ166D |
| LIXINC Part # | KMPC8241TZQ166D |
| Mtengenezaji | NXP Semiconductors |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - microprocessors |
| Maelezo | IC MPU MPC82XX 166MHZ 357BGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | KMPC8241TZQ166D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | KMPC8241TZQ166D |
| Chapa: | NXP Semiconductors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - microprocessors |
| Mtengenezaji: | NXP Semiconductors |
| mfululizo: | MPC82xx |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| processor ya msingi: | PowerPC 603e |
| idadi ya cores/upana wa basi: | 1 Core, 32-Bit |
| kasi: | 166MHz |
| wasindikaji shirikishi/dsp: | - |
| vidhibiti kondoo: | SDRAM |
| graphics kuongeza kasi: | No |
| vidhibiti vya kuonyesha na kiolesura: | - |
| ethaneti: | - |
| sata: | - |
| USB: | - |
| voltage - i/o: | 3.3V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| vipengele vya usalama: | - |
| kifurushi / kesi: | 357-BBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 357-PBGA (25x25) |
| KMPC8247ZQTMFA | IC MPU MPC82XX 400MHZ 516BGA | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XPC850DSLVR50BU | IC MPU MPC8XX 50MHZ 256BGA | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KMC7410VS500LE | IC MPU MPC74XX 500MHZ 360FCCLGA | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KMPC8271CVRTIEA | IC MPU MPC82XX 400MHZ 516BGA | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R7S921058VCBG#AC0 | IC MCU 32BIT ARM 324FPBGA | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC8535AVTAKG | IC MPU MPC85XX 600MHZ 783FCBGA | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC823VR75B2T | IC MPU MPC8XX 75MHZ 256BGA | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z84C0010VEC00TR | IC MPU Z80 10MHZ 44PLCC | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Z8018008VSC | IC MPU Z180 8MHZ 68PLCC | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC859DSLCZP66A | IC MPU MPC8XX 66MHZ 357BGA | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC8545EPXANGD | IC MPU MPC85XX 800MHZ 783FCBGA | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P5020NSN1QMB | IC MPU Q OR IQ 2.0GHZ 1295FCBGA | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPC8347EVVAJD | IC MPU MPC83XX 533MHZ 672TBGA | 980 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10953 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.