Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 1SX210HN3F43E2VG |
| LIXINC Part # | 1SX210HN3F43E2VG |
| Mtengenezaji | Intel |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › iliyoingia - mfumo kwenye chip (soc) |
| Maelezo | IC FPGA STRATIX 10 1760FBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 1SX210HN3F43E2VG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 1SX210HN3F43E2VG |
| Chapa: | Intel |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | iliyoingia - mfumo kwenye chip (soc) |
| Mtengenezaji: | Intel |
| mfululizo: | Stratix® 10 SX |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanifu: | MCU, FPGA |
| processor ya msingi: | Quad ARM® Cortex®-A53 MPCore™ with CoreSight™ |
| ukubwa wa flash: | - |
| saizi ya kondoo: | 256KB |
| pembeni: | DMA, WDT |
| muunganisho: | EBI/EMI, Ethernet, I²C, MMC/SD/SDIO, SPI, UART/USART, USB OTG |
| kasi: | 1.5GHz |
| sifa za msingi: | FPGA - 2100K Logic Elements |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 100°C (TJ) |
| kifurushi / kesi: | 1760-BBGA, FCBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1760-FBGA (42.5x42.5) |
| 5ASXBB3D4F35C5G | IC SOC CORTEX-A9 800MHZ 1152FBGA | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX210HU3F50I3VG | IC FPGA STRATIX 10 2397FBGA | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX250HN2F43I1VG | IC FPGA STRATIX 10 1760FBGA | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A2F500M3G-1CS288 | IC SOC CORTEX-M3 100MHZ 288CSP | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XCZU19EG-2FFVE1924I | IC SOC CORTEX-A53 1924FCBGA | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX280HU2F50I2LG | IC FPGA STRATIX 10 2397FBGA | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5ASXBB5D4F31C5G | IC SOC CORTEX-A9 800MHZ 896FBGA | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX250HN1F43E2VG | IC FPGA STRATIX 10 1760FBGA | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX280HN1F43E2VG | IC FPGA STRATIX 10 1760FBGA | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX280LU3F50E2LG | IC SOC CORTEX-A53 1.5GHZ 2397BGA | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX280HN3F43E2LGS3 | IC FPGA STRATIX 10 1760FBGA | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 1SX210HN1F43E2VG | IC FPGA STRATIX 10 1760FBGA | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XCZU19EG-L2FFVB1517E | IC SOC CORTEX-A53 1517FCBGA | 933 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10878 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $19491.00000 | $19491 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.